May 26, 2020

Online

Organized By

GBDi team

ประกาศรายชื่อผู้ที่ผ่านการคัดเลือกเข้าร่วมอบรม

Hands-on Data Science and Machine Learning

รายละเอียดหลักสูตร
Click!
* ทางสถาบันฯ จะจัดส่งอีเมลเพื่อให้ตอบยืนยันการเข้าร่วมอบรม ขอให้ผู้ที่มีรายชื่อตามประกาศฯ ตรวจสอบอีเมล และตอบยืนยันการเข้าร่วมอบรม ภายในวันที่ 29 พ.ค. 2563
** สำหรับผู้ที่ไม่มีรายชื่อในครั้งนี้ หากมีผู้ตอบยืนยันการเข้าร่วมอบรมไม่ครบถ้วนตามจำนวนที่กำหนด ทางสถาบันฯ จะติดต่อผู้ที่มีระดับคะแนนในลำดับถัดไป
*** เครื่องมือที่จะใช้ในการอบรมออนไลน์ จะประกาศและส่งเมลแจ้งผู้เข้าอบรมหลังจากวันที่ 1 มิ.ย. เป็นต้นไป (หลังจากยืนยันรายชื่อการเข้าร่วมแล้วเสร็จ)
ท่านสามารถตรวจสอบรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าร่วมอบรมได้ทางด้านล่าง หรือดู เอกสาร
กลุ่มที่ 1
อบรมวันที่ 12, 15, 16, 22, 23, 29, 30 มิ.ย. และ 1, 7, 8, 13, 14, 20, 21, 24 (ครึ่งวัน), 27 (ครึ่งวัน) ก.ค. 2563
เวลา 09.00-16.00 น. เป็นการอบรมแบบ Live Classroom
ลำดับที่
สังกัดกระทรวง
หน่วยงาน
ชื่อ-นามสกุล
รหัสอ้างอิง
1
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการส่งออกและนำเข้าแห่งประเทศไทย
จันจิรา ศรีสมบูรณ์
DS6301-001
2
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการส่งออกและนำเข้าแห่งประเทศไทย
มีนา ภัทรนาวิก
DS6301-002
3
กระทรวงการคลัง
บริษัท การบินไทย จำกัด (มหาชน)
สุรีย์ จตุรพิธพรสกุล
DS6301-003
4
กระทรวงการคลัง
สำนักงานคลังจังหวัดสงขลา
กัลยาวรรณ สุวรรณวงศ์
DS6301-004
5
กระทรวงการคลัง
สำนักงานบริหารหนี้สาธารณะ
ธิติพร ยงชัยหิรัญ
DS6301-005
6
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
การเคหะแห่งชาติ
ปฎิมา ชัยมังคลานนท์
DS6301-006
7
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
ฝ่ายบริหารสินเชื่อและหนี้
นรินทร์รัตน์ จริยรัตน์ไพศาล
DS6301-007
8
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สถาบันมาตรวิทยาแห่งชาติ
ชูศักดิ์ กอนดี
DS6301-008
9
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สำนักงานการวิจัยแห่งชาติ
กษิดิ์เดช บุรถาวร
DS6301-009
10
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สำนักงานการวิจัยแห่งชาติ
ธนกฤต สาธร
DS6301-010
11
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัย และนวัตกรรม
ยุทธนาวี ขอสุข
DS6301-011
12
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สำนักงานสภานโยบายการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรมแห่งชาติ
นัยนา เปลี่ยนผัน
DS6301-012
13
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
กรมวิชาการเกษตร
พักตร์วิภา สุทธิวารี
DS6301-013
14
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
กรมส่งเสริมการเกษตร
กิตติยา รินเพ็ง
DS6301-014
15
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
สำนักงานเกษตรจังหวัดปัตตานี
หทัยชนก สกุณี
DS6301-015
16
กระทรวงคมนาคม
สำนักงานนโยบายและแผนการขนส่งและจราจร
ศาตนันท์ ดวงนิล
DS6301-016
17
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
บริษัท กสท โทรคมนาคม จำกัด (มหาชน)
เทอดศักดิ์ พงษ์สุรียนันท์
DS6301-017
18
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
บริษัท กสท โทรคมนาคม จำกัด (มหาชน)
ยุทธนา ศิลาคำ
DS6301-018
19
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
บริษัท กสท โทรคมนาคม จำกัด (มหาชน)
วรุตม์ อนุเรือง
DS6301-019
20
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติจังหวัดลำปาง
ประภัสสร คำเขื่อน
DS6301-020
21
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติจังหวัดสงขลา
มุกดารัตน์ สุวรรณรัตน์
DS6301-021
22
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
ธัญสินี ทิมศรี
DS6301-022
23
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
ธาราทิพย์ ประพันธ์พจน์
DS6301-023
24
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
นิพัทธ์ กลั่นเจริญ
DS6301-024
25
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
พลากร ดวงเกตุ
DS6301-025
26
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
ภรณ์ทิพย์ จันทร์แดง
DS6301-026
27
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
วงศกร ทองพัด
DS6301-027
28
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
วิชาญ ชูรัตน์
DS6301-028
29
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
วิไลวรรณ รัตนโกสม
DS6301-029
30
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ จังหวัดกำแพงเพชร
แสงเดือน เทพกุล
DS6301-030
31
กระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม
กรมป่าไม้
สุรินทร์ แข่งขัน
DS6301-031
32
กระทรวงพลังงาน
กรมเชื้อเพลิงธรรมชาติ
วรางคณา พวงแก้ว
DS6301-032
33
กระทรวงพลังงาน
สำนักงานพลังงานจังหวัดสมุทรสาคร
สุริยะ สมศิริ
DS6301-033
34
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้านครหลวง
ปิยวัฒน์ อยู่สอน
DS6301-034
35
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคจังหวัดอุทัยธานี
ภาคภูมิ น้อยวรรณะ
DS6301-035
36
กระทรวงมหาดไทย
สำนักงานจังหวัดแพร่
กิตติศักดิ์ ฉัตรเทวินทภรณ์
DS6301-036
37
กระทรวงแรงงาน
กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน
ดาราทัด ลิมปัชโยพาส
DS6301-037
38
กระทรวงแรงงาน
กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน
เทพกร ภักดีชุมพล
DS6301-038
39
กระทรวงแรงงาน
กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน
ระพีพัฒน์ มาตย์วังแสง
DS6301-039
40
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
ณัฐิวุฒิ อินทา
DS6301-040
41
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
นิภาพร ปานเพชร
DS6301-041
42
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
บุศรินทร์ พิจอมบุตร
DS6301-042
43
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
ละออง ผาละกัน
DS6301-043
44
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
สุหัชชา กิติวินิต
DS6301-044
45
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานแรงงานจังหวัดเชียงราย
เดชา ณ ลำปาง
DS6301-045
46
กระทรวงแรงงาน
สำนักปลัดกระทรวงแรงงาน
อานุภาพ งีสันเทียะ
DS6301-046
47
กระทรวงศึกษาธิการ
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาร้อยเอ็ด เขต 3
ยงยุทธ มะนัส
DS6301-047
48
กระทรวงศึกษาธิการ
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2
ดนัย ศรีวงษา
DS6301-048
49
กระทรวงศึกษาธิการ
สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสิงห์บุรี
สาทิตย์ จักรเทพวงศ์
DS6301-049
50
กระทรวงสาธารณสุข
โรงพยาบาลเสาไห้เฉลิมพระเกียรติ ๘๐ พรรษา
นฤมล เชี่ยวชาญ
DS6301-050
51
กระทรวงสาธารณสุข
องค์การเภสัชกรรม
กฤติน พุกกะเวส
DS6301-051
52
กระทรวงสาธารณสุข
องค์การเภสัชกรรม
วไลพร คงทอง
DS6301-052
53
กระทรวงอุตสาหกรรม
กรมส่งเสริมอุตสาหกรรม
เกียรติพงษ์ อุดมธนะธีระ
DS6301-053
54
กระทรวงอุตสาหกรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม
พัชรวรรณ พงศ์ศรีศุภกร
DS6301-054
55
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ (ก.พ.ร.)
สรณัฐ ศรีเจริญ
DS6301-055
56
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
กนกอร จิระนภารัตน์
DS6301-056
57
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
ภคิน แสนพิพิธ
DS6301-057
58
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
ศิริโรจน์ อินทร์ประสิทธิ์
DS6301-058
59
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานทรัพยากรน้ำแห่งชาติ
พจนารถ วรรณฟู
DS6301-059
60
หน่วยงานอิสระ
ธนาคารแห่งประเทศไทย
รัตนชัย ช่อผกา
DS6301-060
กลุ่มที่ 2
อบรมวันที่ 11, 12, 15, 18, 19, 25, 26 มิ.ย.; 3, 7, 8, 13, 14 ก.ค. และ 3, 4, 5 ส.ค. 2563
เวลา 09.00-16.00 น. เป็นการอบรมแบบ Live Classroom
ลำดับที่ สังกัดกระทรวง หน่วยงาน ชื่อ-นามสกุล รหัสอ้างอิง
1 กระทรวงการคลัง กรมสรรพากร เพชรรัตน์ วิริยะขัตติยาภรณ์ DS6302-001
2 กระทรวงการคลัง ธนาคารเพื่อการส่งออกและนำเข้าแห่งประเทศไทย นิษฐานิษฐ์ ศุทธิสมบูรณ์ DS6302-002
3 กระทรวงการคลัง ธนาคารเพื่อการส่งออกและนำเข้าแห่งประเทศไทย ยศนรินทร์ เชื้อนิล DS6302-003
4 กระทรวงการคลัง ธนาคารเพื่อการส่งออกและนำเข้าแห่งประเทศไทย วรสิทธิ์ พนาวรกิจ DS6302-004
5 กระทรวงการคลัง ธนาคารเพื่อการส่งออกและนำเข้าแห่งประเทศไทย อิทธิพัทธ์ ผลเพิ่ม DS6302-005
6 กระทรวงการคลัง ธนาคารแห่งประเทศไทย วชิรวิทย์ ศรีประวัติ DS6302-006
7 กระทรวงการคลัง ธนาคารแห่งประเทศไทย วิชชุดา ปุณยกนก DS6302-007
8 กระทรวงการคลัง ธนาคารออมสิน ชลิตา ลิขนะนันท์ DS6302-008
9 กระทรวงการคลัง ธนาคารออมสิน รติรัตน์ คล้ายเข็ม DS6302-009
10 กระทรวงการคลัง ธนาคารออมสิน ราสิพล ขันทอง DS6302-010
11 กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ การเคหะแห่งชาติ คเชนทร์ ศุกรเวทย์ศิริ DS6302-011
12 กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ การเคหะแห่งชาติ ทรรณชิต เอี่ยมจิต DS6302-012
13 กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ การเคหะแห่งชาติ ประภาพรรณ สถานดี DS6302-013
14 กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ การเคหะแห่งชาติ ปัญจวุฒิ อจระสิงห์ DS6302-014
15 กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ การเคหะแห่งชาติ วสันต์ เกษรกุล DS6302-015
16 กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ การเคหะแห่งชาติ สุทธิลักษณ์ พึ่งผลพฤกษ์ DS6302-016
17 กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ สำนักงานปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ ยุภนันท์ สมปาง DS6302-017
18 กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม บริษัท กสท โทรคมนาคม จำกัด (มหาชน) ณรธัชพงษ์ มีเชื้อ DS6302-018
19 กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม สำนักงานสถิติแห่งชาติ กรุณา เลห์มันน์ DS6302-019
20 กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม สำนักงานสถิติแห่งชาติ กฤช เศรษฐรังสรรค์ DS6302-020
21 กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม สำนักงานสถิติแห่งชาติ จักรกฤษณ์ ถาวรกฤษ DS6302-021
22 กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม สำนักงานสถิติแห่งชาติ จิตฐิโมกฬ์ จิรธนาเกษมศานติ์ DS6302-022
23 กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม สำนักงานสถิติแห่งชาติ เยาวภา มณีฉาย DS6302-023
24 กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม สำนักงานสถิติแห่งชาติ วรรณนิศา รอดโอ DS6302-024
25 กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม สำนักงานสถิติแห่งชาติ วิชยุตม์ หนูนิล DS6302-025
26 กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม สำนักงานสถิติแห่งชาติ อภิเดช ชวนกระโทก DS6302-026
27 กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม สำนักงานสถิติแห่งชาติ อังสนา เพชรศักดิ์วงศ์ DS6302-027
28 กระทรวงมหาดไทย การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค ณัฐธัญ กวางแก้ว DS6302-028
29 กระทรวงมหาดไทย การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค ภาคภูมิ แก้วแกมทอง DS6302-029
30 กระทรวงแรงงาน กรมการจัดหางาน กรัณย์ ขำสมบัติ DS6302-030
31 กระทรวงแรงงาน กรมการจัดหางาน ธนพล เขียวพุ่มพวง DS6302-031
32 กระทรวงแรงงาน กรมการจัดหางาน สุภามาศ พรหมใจรักษ์ DS6302-032
33 กระทรวงแรงงาน กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน ณัฐพงศ์ ทิพย์สกุลปัญญา DS6302-033
34 กระทรวงแรงงาน กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน ธานินทร์ พาชิยานุกูล DS6302-034
35 กระทรวงแรงงาน กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน ศิรยศ มหาขันธ์ DS6302-035
36 กระทรวงแรงงาน กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน ฉัตรสุดา ถาวรสถิตย์วงศ์ DS6302-036
37 กระทรวงแรงงาน กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน วรพจน์ พ้นภัย DS6302-037
38 กระทรวงแรงงาน สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน จุฑามาศ เพิ่มกาญจนา DS6302-038
39 กระทรวงแรงงาน สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน นิภาพร อุ่นบรรเทิง DS6302-039
40 กระทรวงแรงงาน สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน ปรวัน จันทรังษี DS6302-040
41 กระทรวงแรงงาน สำนักประสานความร่วมมือระหว่างประเทศ ณัฐพล หาจันดา DS6302-041
42 กระทรวงแรงงาน สำนักประสานความร่วมมือระหว่างประเทศ ทยาพร รอดสาย DS6302-042
43 กระทรวงแรงงาน สำนักประสานความร่วมมือระหว่างประเทศ วลัยพร ศรีประดิษฐ DS6302-043
44 กระทรวงวัฒนธรรม สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม ชัชวาลย์ สุขพรสวรรค์ DS6302-044
45 กระทรวงวัฒนธรรม สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม เรวดี พิทยากร DS6302-045
46 กระทรวงวัฒนธรรม สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม วุฒิพงษ์ กองทอง DS6302-046
47 กระทรวงสาธารณสุข สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสงขลา สุจิตร คงจันทร์ DS6302-047
48 กระทรวงอุตสาหกรรม สำนักงานเศรษฐกิจอุตสาหกรรม อานันท์ กรุดเนียม DS6302-048
49 กระทรวงอุตสาหกรรม สำนักปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม ณรงค์เดช เจริญเสาวภาคย์ DS6302-049
50 ธนาคารแห่งประเทศไทย ธนาคารแห่งประเทศไทย ธาริศ วสุพงศ์โสธร DS6302-050
51 ธนาคารออมสิน ธนาคารออมสิน รัชฎาภรณ์ ทองบัว DS6302-051
52 สำนักนายกรัฐมนตรี สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ (ก.พ.ร.) นลิน นิลผึ้ง DS6302-052
53 สำนักนายกรัฐมนตรี สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ (ก.พ.ร.) บุษรา มุกดาสกุลภิบาล DS6302-053
54 สำนักนายกรัฐมนตรี สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ (ก.พ.ร.) โพชฌงค์ จันทรศิริ DS6302-054
55 สำนักนายกรัฐมนตรี สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ (ก.พ.ร.) อนันต์ สิทธิวัฒนานนท์ DS6302-055
56 สำนักนายกรัฐมนตรี สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.) ภัทรียา คะลีล้วน DS6302-056
57 สำนักนายกรัฐมนตรี สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.) ภูวนาถ หงษ์ร่อน DS6302-057
58 สำนักนายกรัฐมนตรี สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.) สิรามล ขุนไชย DS6302-058
59 สำนักนายกรัฐมนตรี สำนักเลขาธิการนายกรัฐมนตรี ชัยวัฒน์ ประภานวรัตน์ DS6302-059
60 สำนักนายกรัฐมนตรี สำนักเลขาธิการนายกรัฐมนตรี สราญจิต สุวัฒนานันท์ DS6302-060
กลุ่มที่ 3
เริ่มอบรม เดือน ก.ค. หรือ ส.ค. (ตารางวันอบรมจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง)
เวลา 09.00-16.00 น. เป็นการอบรมแบบ Live Classroom
ลำดับที่
สังกัดกระทรวง
หน่วยงาน
ชื่อ-นามสกุล
รหัสอ้างอิง
1
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
กิติคุณ จงเสรีกิจ
DS6303-001
2
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
ฐิติ คุณาวุฒิตระกูล
DS6303-002
3
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
พงศธร อันตะริกานนท์
DS6303-003
4
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
พันแสง ศิริเพ็ง
DS6303-004
5
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
วรวิทย์ คลังแสง
DS6303-005
6
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการส่งออกและนําเข้าแห่งประเทศไทย
นิสรา วงศ์อุทัย
DS6303-006
7
กระทรวงการคลัง
ธนาคารแห่งประเทศไทย
ชวลิต พฤกษ์ชาติดิลก
DS6303-007
8
กระทรวงการคลัง
ธนาคารแห่งประเทศไทย
วศิน เสียงสุทธิวงศ์
DS6303-008
9
กระทรวงการคลัง
ธนาคารแห่งประเทศไทย
อริสา ฉัตรไชยเดช
DS6303-009
10
กระทรวงการคลัง
ธนาคารแห่งประเทศไทย สำนักงานภาคใต้
เร๊าะมัน หะนิแร
DS6303-010
11
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
จิรชัย สุวรรณสาร
DS6303-011
12
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
ชณัญญา โชคชัชวาลกุล
DS6303-012
13
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
พิราวรรณ ไชยะโม
DS6303-013
14
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
สันติชัย เทพบุรี
DS6303-014
15
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
อัจฉรา ธานีกุล
DS6303-015
16
กระทรวงการคลัง
สำนักงานคณะกรรมการกำกับและส่งเสริมการประกอบธุรกิจประกันภัย
ขวัญชนก ลิ่มบัณฑิต
DS6303-016
17
กระทรวงการต่างประเทศ
ศูนย์บริหารข้อมูลการกงสุลและสารสนเทศ
จิดาภา ดำรงค์สมบัติ
DS6303-017
18
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
สำนักงานปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
รัชนิดา รักกาญจนันท์
DS6303-018
19
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
สำนักงานปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
สุภาพร ศรีชัยภูมิ
DS6303-019
20
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัย และนวัตกรรม
บุษกร อำไพพัสตร์
DS6303-020
21
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัย และนวัตกรรม
ปวีณา ฉายอรุณ
DS6303-021
22
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัย และนวัตกรรม
สุพนิดา อารยเมธี
DS6303-022
23
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
ศูนย์ข้อมูลเกษตรแห่งชาติ
กุลธิดา กุลเกษ
DS6303-023
24
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
ศูนย์ข้อมูลเกษตรแห่งชาติ
ธนายุทธ ปิ่นรัตน์
DS6303-024
25
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติจังหวัดพะเยา
คเชนทร์ อึ่งสกุล
DS6303-025
26
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
นพดล สำลีร่วง
DS6303-026
27
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
นิตยา ปะอินทร์
DS6303-027
28
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
สุกัญญา บรรดาศักดิ์
DS6303-028
29
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
สุภิญญา คำมั่น
DS6303-029
30
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
โสภิดา ฉิมแสง
DS6303-030
31
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
อัยรดา พบพิทักษ์
DS6303-031
32
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ณัชพล วงษ์วันทนีย์
DS6303-032
33
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ปฏิภาณ ธูปแพ
DS6303-033
34
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ปณยา สุดตา
DS6303-034
35
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ศศธร โกศลศักดิ์สกุล
DS6303-035
36
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ศุภากร ทรงสิทธิ์
DS6303-036
37
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต 1 ภาคเหนือ
กรองทอง แก้วบุญเรือง
DS6303-037
38
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต 3 ภาคใต้ (จ.ยะลา)
เพ็ญจันทร์ ศรีเกตุ
DS6303-038
39
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต3 (ภาคกลาง) จังหวัดนครปฐม
อภิชาติ จายะพันธุ์
DS6303-039
40
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคเขต 1 ภาคเหนือ
จินดากร เขื่อนแก้ว
DS6303-040
41
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคเขต 3 (ภาคใต้) จังหวัดยะลา
ปิยพร โลหะวิจารณ์
DS6303-041
42
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคอำเภอบัวใหญ่ จ.นครราชสีมา
รุจิรา เศรษฐสมบัติกุล
DS6303-042
43
กระทรวงมหาดไทย
สำนักงานจังหวัดยะลา
อาลียะห์ ทัดระเบียบ
DS6303-043
44
กระทรวงมหาดไทย
องค์การบริหารส่วนจังหวัดยะลา
สุริยะ ดอเส็น
DS6303-044
45
กระทรวงแรงงาน
กรมการจัดหางาน
ธันยาพร กฤษณพันธ์
DS6303-045
46
กระทรวงแรงงาน
กรมการจัดหางาน
ประเสริฐวิทย์ นารินนท์
DS6303-046
47
กระทรวงแรงงาน
กรมการจัดหางาน
ภัทราภรณ์ โกฏิกุล
DS6303-047
48
กระทรวงแรงงาน
สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 25 นราธิวาส
ชรัตน์ เทพโซ๊ะ
DS6303-048
49
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
ฐิติยาพร พรหมพิทักษ์
DS6303-049
50
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
นุชรัตน์ ลาภบุญ
DS6303-050
51
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
ผ่องพรรณ ขันนารัตน์
DS6303-051
52
กระทรวงวัฒนธรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม
ธเนศ คำไว
DS6303-052
53
กระทรวงวัฒนธรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม
ราชนันท์ อนันธวัช
DS6303-053
54
กระทรวงวัฒนธรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม
รุ่งทิพย์ ศรีบุญชู
DS6303-054
55
กระทรวงศึกษาธิการ
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 3
มุกดา อามาลีนา
DS6303-055
56
กระทรวงศึกษาธิการ
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 1
ธนพัฒน์ ชุนณวงษ์
DS6303-056
57
กระทรวงอุตสาหกรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม
เตชิต ศิริโชติ
DS6303-057
58
กระทรวงอุตสาหกรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม
ธนู ศิรินอก
DS6303-058
59
ไม่สังกัดกระทรวง
ธนาคารแห่งประเทศไทย
นุชนารถ ปานทอง
DS6303-059
60
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักทรัพยากรน้ำแห่งชาติ
อุดมศักดิ์ มีโชค
DS6303-060
กลุ่มที่ 4
เริ่มอบรม เดือน ก.ค. หรือ ส.ค. (ตารางวันอบรมจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง)
เวลา 09.00-16.00 น. เป็นการอบรมแบบ Live Classroom
ลำดับที่
สังกัดกระทรวง
หน่วยงาน
ชื่อ-นามสกุล
รหัสอ้างอิง
1
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
บุญฑริกา ยิ้มศิริวัฒนะ
DS6304-001
2
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
ปริเศษ รัตนภิรมย์
DS6304-002
3
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
รพีพร จินะ
DS6304-003
4
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
ศิริลักษณ์ ศิริมังคลา
DS6304-004
5
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
อรญา สุโมตยกุล
DS6304-005
6
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
จิตรานนท์ ตั้งตระกูล
DS6304-006
7
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
รสคนธ์ คงสกุล
DS6304-007
8
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
อาดัม จิกิตศิลปิน
DS6304-008
9
กระทรวงการคลัง
ธนาคารแห่งประเทศไทย
มาฆะพร ถิรานันท์
DS6304-009
10
กระทรวงการคลัง
ธนาคารแห่งประเทศไทย
วีริศ ตรีรัตนจารุ
DS6304-010
11
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
ไกรสร กมลทิพย์ตระกูล
DS6304-011
12
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
ทักษิณา เอี่ยมศุภมิตร
DS6304-012
13
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
เมธินี ถุงจันทร์
DS6304-013
14
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
สุธีรัตน์ นวลชื่น
DS6304-014
15
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
หนึ่งฤทัย บุญศิริ
DS6304-015
16
กระทรวงการต่างประเทศ
กรมการกงสุล
โกสินทร์ สังข์นุ่น
DS6304-016
17
กระทรวงการต่างประเทศ
กรมการกงสุล
คมวุฒิ ประจะเนย์
DS6304-017
18
กระทรวงการต่างประเทศ
กรมการกงสุล
ฐิติพงษ์ ภูมิโคกรักษ์
DS6304-018
19
กระทรวงการต่างประเทศ
กรมการกงสุล
ธีรวุฒิ มงคลสหกุล
DS6304-019
20
กระทรวงการต่างประเทศ
กรมการกงสุล
อภิวัฒน์ อินขัด
DS6304-020
21
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
ศูนย์เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์แห่งชาติ (NECTEC)
พิมพ์วดี เชาวลิต อาหวาด
DS6304-021
22
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
กรมวิชาการเกษตร
อัครชาพรรณ กวางแก้ว
DS6304-022
23
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร
ไพฑูรย์ ระมาตทอง
DS6304-023
24
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร
อัษฎาวุธ นาคทอง
DS6304-024
25
กระทรวงคมนาคม
สำนักงานปลัดกระทรวงคมนาคม
สุธาทิพย์ คล้ายเหล็ง
DS6304-025
26
กระทรวงคมนาคม
สำนักงานปลัดกระทรวงคมนาคม
สุเมธ วนาลีสุขสันต์
DS6304-026
27
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานพัฒนาธุรกรรมทางอิเล็กทรอนิกส์
ปรัชญ์รวี สงค์ประหยัด
DS6304-027
28
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานพัฒนาธุรกรรมทางอิเล็กทรอนิกส์
พรพนิต ยัณรังษี
DS6304-028
29
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานพัฒนาธุรกรรมทางอิเล็กทรอนิกส์
สันติ ประสงค์อาสา
DS6304-029
30
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
นนทลี สิริปัญญาวิทย์
DS6304-030
31
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
บดินทร์ อึ่งทอง
DS6304-031
32
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
เบญจวรรณ ระหงษ์
DS6304-032
33
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
สถิตย์ พันแสน
DS6304-033
34
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
สลิล ศรีพิลาศ
DS6304-034
35
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
อัมภาวรรณ ชัยประดิษฐ
DS6304-035
36
กระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม
กรมทรัพยากรน้ำ
เก่ง พุทธอรุณ
DS6304-036
37
กระทรวงพาณิชย์
กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ
จักรพันธ์ บุญมาก
DS6304-037
38
กระทรวงพาณิชย์
กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ
เจริญศักดิ์ เจริญเลิศ
DS6304-038
39
กระทรวงพาณิชย์
กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ
บัณฑิต แก้วงอก
DS6304-039
40
กระทรวงพาณิชย์
กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ
สุเมธ สมเงิน
DS6304-040
41
กระทรวงพาณิชย์
กรมทรัพย์สินทางปัญญา
พีระไทย พิศาลธรรมนนท์
DS6304-041
42
กระทรวงพาณิชย์
กรมทรัพย์สินทางปัญญา
ศุภกร หงษ์เงิน
DS6304-042
43
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้านครหลวง
วิฑูรย์ เทพอำ
DS6304-043
44
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
กฤษณ์ กองสุวรรณ
DS6304-044
45
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ศิริวิมล สุนทร
DS6304-045
46
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
สิทธิเกียรติ์ ลิ่มศิลา
DS6304-046
47
กระทรวงมหาดไทย
สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย
เมธา ศุภนาม
DS6304-047
48
กระทรวงศึกษาธิการ
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา
จักรพงศ์ รินทะวงศ์
DS6304-048
49
กระทรวงศึกษาธิการ
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา
เดชาธร เกิดภาพิพัฒน์
DS6304-049
50
กระทรวงสาธารณสุข
องค์การเภสัชกรรม
สุธี อินผวน
DS6304-050
51
กระทรวงสาธารณสุข
องค์การเภสัชกรรม
อธิษฐ์ นิลประพันธ์
DS6304-051
52
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
คนธนันท์ ฉ.โรจน์ประเสริฐ
DS6304-052
53
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
ดลยา เปี่ยมสุวรรณ์
DS6304-053
54
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
พัชนีวรรณ เชื้อเล็ก
DS6304-054
55
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานทรัพยากรน้ำแห่งชาติ
วรพล เรืองศรี
DS6304-055
56
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานทรัพยากรน้ำแห่งชาติ
วาสนา จันทร์แดง
DS6304-056
57
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานทรัพยากรน้ำแห่งชาติ
สิริวัชร บุญวิชัย
DS6304-057
58
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานทรัพยากรน้ำแห่งชาติ
อาชัญ จันทร์ถาวร
DS6304-058
59
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานปลัดสำนักนายกรัฐมนตรี
สมเจตน์ ทับมา
DS6304-059
60
หน่วยงานอิสระ
ธนาคารแห่งประเทศไทย
ภูมิใจ ตั้งสวัสดิรัตน์
DS6304-060
กลุ่มที่ 5
เริ่มอบรม เดือน ก.ค. หรือ ส.ค. (ตารางวันอบรมจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง)
เวลา 09.00-16.00 น. เป็นการอบรมแบบ Live Classroom
ลำดับที่
สังกัดกระทรวง
หน่วยงาน
ชื่อ-นามสกุล
รหัสอ้างอิง
1
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
ขันติ เที่ยงตรงจิตต์
DS6305-001
2
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
จันทรัชต์ อินทร์แก้ว
DS6305-002
3
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
เด่นศักดิ์ดา ทับทิม
DS6305-003
4
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
วัลภา นุตโร
DS6305-004
5
กระทรวงการคลัง
สำนักงานคลังจังหวัดสงขลา
คัมภีรพรรณ คงช่วย
DS6305-005
6
กระทรวงการคลัง
สำนักงานคลังจังหวัดสงขลา
เนตรยา วุฒิพันธ์
DS6305-006
7
กระทรวงการคลัง
สำนักงานคลังจังหวัดสงขลา
พนิตเนตร ด้วงดำ
DS6305-007
8
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งประเทศไทย
กนกพร เนียมศรี
DS6305-008
9
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งประเทศไทย
กิตติ อรสูญ
DS6305-009
10
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งประเทศไทย
ณัฏพรรณ โภคบุตร
DS6305-010
11
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งประเทศไทย
ภัทราวุฒิ แสงศิริ
DS6305-011
12
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งประเทศไทย
วิษณุ เรืองวิทยานนท์
DS6305-012
13
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
กรมส่งเสริมสหกรณ์ จังหวัดสระบุรี
เปาว์ณรงค์ บัวไชโย
DS6305-013
14
กระทรวงคมนาคม
กรมทางหลวง
จตุพร ตั้งกาญจนภาสน์
DS6305-014
15
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติเเห่งชาติ
นาฎสิตางศุ์ ภาวะดี
DS6305-015
16
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติจังหวัดเพชรบูรณ์
ศิริพรรณ วงค์ชัย
DS6305-016
17
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติจังหวัดแพร่
อัษฎางค์ พรหมพฤกษ์
DS6305-017
18
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติจังหวัดเลย
มณีรัตน์ เสนทับพระ
DS6305-018
19
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติจังหวัดสมุทรสงคราม
รวีวัลย์ บุญนะกลัมพะ
DS6305-019
20
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติจังหวัดสระแก้ว
พีรดา ตันติยสวัสดิ์
DS6305-020
21
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติจังหวัดสระแก้ว
วิทวัช ด่านกำจัด
DS6305-021
22
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติจังหวัดสิงห์บุรี
นันทนา บุญสร้าง
DS6305-022
23
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
ชัชวาลย์ กองน้ำ
DS6305-023
24
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
ชัยพร กวยานนท์
DS6305-024
25
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
นันทวัฒธ์ สุรชัยธีรโชติ
DS6305-025
26
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
อรพรรณ กาญจนพันธุ์
DS6305-026
27
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
อัจฉรา ตันหนึ่ง
DS6305-027
28
กระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม
สำนักงานรัฐมนตรี
รวริญช์ นาคหาญ
DS6305-028
29
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ชานนท์ อิ่มแมน
DS6305-029
30
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ธนิต จันทร์รักษา
DS6305-030
31
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
พลวัชร วรรณศิวพร
DS6305-031
32
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
สุชัญญา สกุลวทัญญู
DS6305-032
33
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
โสณกุล คำนวนชัย
DS6305-033
34
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต 1 (ภาคเหนือ) จ.เชียงใหม่
ฐิติภรณ์ ชัยพัฒนาวรรณ
DS6305-034
35
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต 3 ภาคใต้ จ.ยะลา
อนัส สุวรรณวงศ์
DS6305-035
36
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค จังหวัดเชียงใหม่
ไตรลักษณ์ ตันรัตนกุล
DS6305-036
37
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค จังหวัดเชียงใหม่
รชาวดี พวงสุกระ
DS6305-037
38
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
อมฤต บัวน้อย
DS6305-038
39
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค จังหวัดเพชรบุรี
พิทยุตม์ กมขุนทด
DS6305-039
40
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค จังหวัดลพบุรี
อายุวัต วงษาบุตร
DS6305-040
41
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค จังหวัดอุดรธานี
ปฐมพงษ์ โพธิ์นางรอง
DS6305-041
42
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคเขต 1 (ภาคกลาง) จ.พระนครศรีอยุธยา
วัชระ พบพร
DS6305-042
43
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคเขต 2 ภาคใต้ (จ.นครศรีธรรมราช)
ปิยณัฐ กันชาติ
DS6305-043
44
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคสาขาอำเภอกุดจับ จังหวัดอุดรธานี
ธนัญชัย จงประสพทรัพย์
DS6305-044
45
กระทรวงมหาดไทย
สำนักงานจังหวัดฉะเชิงเทรา
ธนวัฒน์ จิตโสภณปัญญา
DS6305-045
46
กระทรวงมหาดไทย
สำนักงานจังหวัดเชียงใหม่
ภฤศ จิโนวรรณ์
DS6305-046
47
กระทรวงมหาดไทย
สำนักงานจังหวัดนครสวรรค์
สุภัค วงศ์ไวทยากูร
DS6305-047
48
กระทรวงมหาดไทย
สำนักงานจังหวัดสงขลา
ฉัตรนภา ประกอบกิจ
DS6305-048
49
กระทรวงยุติธรรม
สำนักงานกองทุนยุติธรรม
อรทัย เพชรสันทัด
DS6305-049
50
กระทรวงแรงงาน
สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 25 นราธิวาส
สนธยา แก้วมาลัย
DS6305-050
51
กระทรวงศึกษาธิการ
ศูนย์ประสานงานและบริหารการศึกษาจังหวัดชายแดนภาคใต้
ปกรณ์ อรุณศรีประดิษฐ์
DS6305-051
52
กระทรวงศึกษาธิการ
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 1
กิตติพัฒน์ บุญพร้อม
DS6305-052
53
กระทรวงศึกษาธิการ
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองบัวลำภู เขต 1
เชาวนันท์ โสโท
DS6305-053
54
กระทรวงศึกษาธิการ
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 41
ธนิตย์ สุขโข
DS6305-054
55
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการการกระจายอำนาจให้แก่ อปท.
สมภพ ลายา
DS6305-055
56
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
จันจิรา ไชยาพร
DS6305-056
57
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
ชัยวัฒน์ อนุจารี
DS6305-057
58
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
ชานิณี นาคบำรุง
DS6305-058
59
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
ณัฏฐพงษ์ ประพัฒน์รังษี
DS6305-059
60
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
ธนกฤต วิเศษมณี
DS6305-060
กลุ่มที่ 6
เริ่มอบรม เดือน ก.ค. หรือ ส.ค. (ตารางวันอบรมจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง)
เวลา 09.00-16.00 น. เป็นการอบรมแบบ Live Classroom
ลำดับที่
สังกัดกระทรวง
หน่วยงาน
ชื่อ-นามสกุล
รหัสอ้างอิง
1
กระทรวงการคลัง
กรมสรรพากร
ประวิทย์ บัวคอม
DS6306-001
2
กระทรวงการคลัง
กรมสรรพากร
สุรดา ฤกษ์ปฐมศักดิ์
DS6306-002
3
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการส่งออกและนำเข้าแห่งประเทศไทย
ปณิตา ชองกูเลีย
DS6306-003
4
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการส่งออกและนำเข้าแห่งประเทศไทย
พิเชฐ ด่านไทยนำ
DS6306-004
5
กระทรวงการคลัง
ธนาคารแห่งประเทศไทย
จิตติพร จันทร์หอม
DS6306-005
6
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
พิชญุตม์ ทองจันทร์
DS6306-006
7
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
ศิวดาติ์ คงกัน
DS6306-007
8
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
ศิวิมล เย็นไสว
DS6306-008
9
กระทรวงการคลัง
ธนาคารอิสลาม
ประพลเวท บุญประเสริฐ
DS6306-009
10
กระทรวงการคลัง
ธนาคารอิสลาม
เฟาเซีย เกษตรกาลาม์
DS6306-010
11
กระทรวงการคลัง
ธนาคารอิสลาม
มานพ มิตรวิชัย
DS6306-011
12
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
กรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว
นภา แซ่กั๊ว
DS6306-012
13
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
การเคหะแห่งชาติ
พรหมปกรณ์ อภิรักษ์สุขุมาล
DS6306-013
14
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
การเคหะแห่งชาติ
วรวรรธน์ รัตรสาร
DS6306-014
15
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
การเคหะแห่งชาติ
สุเมธ เพ็ชรนิล
DS6306-015
16
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
เสริมพร กึ่งพุทธพงศ์
DS6306-016
17
กระทรวงคมนาคม
บริษัท ท่าอากาศยานไทย จำกัด (มหาชน)
ปุญญพัฒน์ แสงจันทร์
DS6306-017
18
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
บริษัท กสท โทรคมนาคม จำกัด (มหาชน)
เกรียงไกร สังข์นาค
DS6306-018
19
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
บริษัท กสท โทรคมนาคม จำกัด (มหาชน)
ปิยธิดา นาขุนทด
DS6306-019
20
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
บริษัท กสท โทรคมนาคม จำกัด (มหาชน)
วุทธิพงศ์ ปุพเพตะนันท์
DS6306-020
21
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด
ศรินท์พร จอโภชาอุดม
DS6306-021
22
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
ขวัญมนัส ธรรมทวีนันท์
DS6306-022
23
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
วีระวัฒน์ ดาริชาติ
DS6306-023
24
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
ศราวุฒิ ศรีทอง
DS6306-024
25
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
สิริภักดิ์ ศรีศิลารักษ์
DS6306-025
26
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
อภิชาติ อุทธา
DS6306-026
27
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
อาทิตย์ กระออมแก้ว
DS6306-027
28
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
คมสันต์ แน่นอุดร
DS6306-028
29
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ณัฐธนพงศ์ คงตระกูล
DS6306-029
30
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ทักษ์ดนัย ทองศรี
DS6306-030
31
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ธนพร รุ่งพิชญนุกูล
DS6306-031
32
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
วีระยุทธ กรองมาลัย
DS6306-032
33
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
เอกชัย อัษฎามระ
DS6306-033
34
กระทรวงแรงงาน
กรมการจัดหางาน
ณัฐพงศ์ วิชัยศรี
DS6306-034
35
กระทรวงแรงงาน
กรมการจัดหางาน
วุฒิศักดิ์ ปฐมศาสตร์
DS6306-035
36
กระทรวงแรงงาน
กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน
ชนิภา อุทัยแพน
DS6306-036
37
กระทรวงแรงงาน
กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน
วัลลภ สมสู่
DS6306-037
38
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานประกันสังคม
ธนกาญจน์ ว่องลีลาเศรษฐ์
DS6306-038
39
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
กมลวรรณ กวีรัตนธนะ
DS6306-039
40
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
จิราภรณ์ อุปละ
DS6306-040
41
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
ชลวรรณ เรืองพงษ์
DS6306-041
42
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
ฐนันท์ณัฐ พันธ์เมฆากุล
DS6306-042
43
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
ศรีนาถ โพธิ์พุทธชัย
DS6306-043
44
กระทรวงสาธารณสุข
สำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ
สัญญา วาสพกานต์
DS6306-044
45
กระทรวงอุตสาหกรรม
กรมโรงงานอุตสาหกรรม
ภาณุพงศ์ สงวนประเสริฐ
DS6306-045
46
กระทรวงอุตสาหกรรม
กรมโรงงานอุตสาหกรรม
มนัญญา ไชยทองศรี
DS6306-046
47
กระทรวงอุตสาหกรรม
กรมโรงงานอุตสาหกรรม
โยธิน คำนนท์
DS6306-047
48
กระทรวงอุตสาหกรรม
กรมส่งเสริมอุตสาหกรรม
โชคนิธิ นาคเมธี
DS6306-048
49
กระทรวงอุตสาหกรรม
กรมอุตสาหกรรมพื้นฐานและการเหมืองแร่
กฤตยา ศักดิ์อมรสงวน
DS6306-049
50
กระทรวงอุตสาหกรรม
สำนักงานเศรษฐกิจอุตสาหกรรม
ณัฐวดี โพธิ์กะสังข์
DS6306-050
51
กระทรวงอุตสาหกรรม
สำนักงานเศรษฐกิจอุตสาหกรรม
ประวีณาภรณ์ อรุณรัตน์
DS6306-051
52
กระทรวงอุตสาหกรรม
สำนักงานเศรษฐกิจอุตสาหกรรม
วัฒนา อุไกรหงสา
DS6306-052
53
ตาม พรบ.
สำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ
ธนะศักดิ์ แก้วชมภู
DS6306-053
54
ธนาคารออมสิน
ธนาคารออมสิน
จตุรงค์ พนมพิทักษ์
DS6306-054
55
สำนักนายกรัฐมนตรี
กองทุนบำเหน็จบำนาญข้าราชการ (กบข.)
สหยศ มีสอน
DS6306-055
56
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานกองทุนหมู่บ้านและชุมชนเมืองแห่งชาติ
เปรมิกา เหมะนัค
DS6306-056
57
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
วรเชษฐ์ จันทร์บุญนาค
DS6306-057
58
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
วีรยุทธ แซ่ซือ
DS6306-058
59
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานทรัพยากรนํ้าแห่งชาติ
กษิดิศ สรรพวิทยกุล
DS6306-059
60
องค์กรอิสระ
ธนาคารแห่งประเทศไทย
อรณัฐ มณีนาค
DS6306-060