May 26, 2020

Online

Organized By

GBDi team

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าร่วมอบรม

Basic Data Engineering

รายละเอียดหลักสูตร
Click!
* ทางสถาบันฯ จะจัดส่งอีเมลเพื่อให้ตอบยืนยันการเข้าร่วมอบรม ขอให้ผู้ที่มีรายชื่อตามประกาศฯ ตรวจสอบอีเมล และตอบยืนยันการเข้าร่วมอบรม ภายในวันที่ 29 พ.ค. 2563
** สำหรับผู้ที่ไม่มีรายชื่อในครั้งนี้ หากมีผู้ตอบยืนยันการเข้าร่วมอบรมไม่ครบถ้วนตามจำนวนที่กำหนด ทางสถาบันฯ จะติดต่อผู้ที่มีระดับคะแนนในลำดับถัดไป
*** เครื่องมือที่จะใช้ในการอบรมออนไลน์ จะประกาศและส่งเมลแจ้งผู้เข้าอบรมหลังจากวันที่ 1 มิ.ย. เป็นต้นไป (หลังจากยืนยันรายชื่อการเข้าร่วมแล้วเสร็จ)
ท่านสามารถตรวจสอบรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าร่วมอบรมได้ทางด้านล่าง หรือดู เอกสาร
กลุ่มที่ 1
อบรมวันที่ 22, 23, 24, 29, 30 มิ.ย. และ 1, 13, 14, 15, 20, 21, 22 ก.ค. 2563
เวลา 09.00-16.00 น. เป็นการอบรมแบบ Live Classroom
ลำดับที่
สังกัดกระทรวง
หน่วยงาน
ชื่อ-นามสกุล
รหัสอ้างอิง
1
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
ขันติ เที่ยงตรงจิตต์
DE6301-001
2
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
ฐิติ คุณาวุฒิตระกูล
DE6301-002
3
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
ธัญณิชา ชูมี
DE6301-003
4
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
วรวิทย์ คลังแสง
DE6301-004
5
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
ปทุมพร ปาณะศรี
DE6301-005
6
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
พิชัย แผ่กระโทก
DE6301-006
7
กระทรวงการคลัง
ธนาคารแห่งประเทศไทย
กมลวรรณ ภูศรี
DE6301-007
8
กระทรวงการคลัง
ธนาคารแห่งประเทศไทย
จิตติพร จันทร์หอม
DE6301-008
9
กระทรวงการคลัง
ธนาคารแห่งประเทศไทย
วศิน เสียงสุทธิวงศ์
DE6301-009
10
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
เมธาวัฒน์ ระโหฐาน
DE6301-010
11
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
วิชชุดา เมฆลอย
DE6301-011
12
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
วิไลลักษณ์ ริ้วงาม
DE6301-012
13
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
ศรินทิพย์ คงกำเหนิด
DE6301-013
14
กระทรวงการคลัง
สำนักงานคณะกรรมการกำกับและส่งเสริมการประกอบธุรกิจประกันภัย
ขวัญชนก ลิ่มบัณฑิต
DE6301-014
15
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
สำนักงานปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
ปิติพร ปิติเสรี
DE6301-015
16
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
สำนักงานปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
ฤทธิเดช แสงแจ่ม
DE6301-016
17
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดกำแพงเพชร
ธนวัฒน์ แกมขุนทด
DE6301-017
18
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สถาบันมาตรวิทยาแห่งชาติ
ธนัญชัย เทศวิรัช
DE6301-018
19
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สำนักงานคณะกรรมการการอุดมศึกษา
ธารีณี พฤกษ์พนาเวศ
DE6301-019
20
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สำนักงานพัฒนาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งชาติ
กรวัฒน์ พลเยี่ยม
DE6301-020
21
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
กรมวิชาการเกษตร
ปฏิมาภรณ์ จินจาคาม
DE6301-021
22
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
กรมวิชาการเกษตร
อัครชาพรรณ กวางแก้ว
DE6301-022
23
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
กรมส่งเสริมการเกษตร
กฤษณะ พูลทรัพย์
DE6301-023
24
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
เสริมพร กึ่งพุทธพงศ์
DE6301-024
25
กระทรวงคมนาคม
สำนักงานปลัดกระทรวงคมนาคม
สุเมธ วนาลีสุขสันต์
DE6301-025
26
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานพัฒนาธุรกรรมทางอิเล็กทรอนิกส์
พรพนิต ยัณรังษี
DE6301-026
27
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติจังหวัดพะเยา
คเชนทร์ อึ่งสกุล
DE6301-027
28
กระทรวงพาณิชย์
กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ
จักรพันธ์ บุญมาก
DE6301-028
29
กระทรวงพาณิชย์
กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ
เจริญศักดิ์ เจริญเลิศ
DE6301-029
30
กระทรวงพาณิชย์
กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ
บัณฑิต แก้วงอก
DE6301-030
31
กระทรวงมหาดไทย
การประปานครหลวง
สุพัชรกุณฑ์ ธนจีนาปัจจ์
DE6301-031
32
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้านครหลวง
สุกรีนา อินทรสินธุ์
DE6301-032
33
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
คมสันต์ แน่นอุดร
DE6301-033
34
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ชโนทิส เลาหประสิทธิ์
DE6301-034
35
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ทรัพย์พร สัจจมาศ
DE6301-035
36
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ศุภากร ทรงสิทธิ์
DE6301-036
37
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
เอกชัย อัษฎามระ
DE6301-037
38
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต 1 ภาคเหนือ (จังหวัดเชียงใหม่)
กรองทอง แก้วบุญเรือง
DE6301-038
39
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต 3 (ภาคใต้) จังหวัดยะลา
ปิยพร โลหะวิจารณ์
DE6301-039
40
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต 3 ภาคใต้ (จ.ยะลา)
เพ็ญจันทร์ ศรีเกตุ
DE6301-040
41
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต 3 ภาคใต้ (ยะลา)
ชารีฟ มะมิน
DE6301-041
42
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต 3 ภาคใต้ จังหวัดยะลา
เศกสรรค์ งามศรีตระกูล
DE6301-042
43
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต3 (ภาคกลาง) จังหวัดนครปฐม
อภิชาติ จายะพันธุ์
DE6301-043
44
กระทรวงมหาดไทย
สำนักงานจังหวัดตราด
ณรงค์พล นันธิกุล
DE6301-044
45
กระทรวงมหาดไทย
สำนักงานจังหวัดพระนครศรีอยุธยา
นพพร แสงสร้อย
DE6301-045
46
กระทรวงมหาดไทย
สำนักงานจังหวัดสมุทรสงคราม
อำภา อนุวัตพาณิชย์
DE6301-046
47
กระทรวงมหาดไทย
สำนักงานจังหัวดสมุทรสงคราม
นฤชิต วิมิตตะนันทกุล
DE6301-047
48
กระทรวงมหาดไทย
องค์การบริหารส่วนจังหวัดยะลา
สุริยะ ดอเส็น
DE6301-048
49
กระทรวงยุติธรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงยุติธรรม
ประคอง โพ
DE6301-049
50
กระทรวงสาธารณสุข
โรงพยาบาลธารโต
มูฮำมัดเฟาซัน ดือลง
DE6301-050
51
กระทรวงสาธารณสุข
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดกำแพงเพชร
เทวัน คงสบาย
DE6301-051
52
กระทรวงสาธารณสุข
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดกำแพงเพชร
นันทิชา พุ่มใย
DE6301-052
53
กระทรวงสาธารณสุข
องค์การเภสัชกรรม
อธิษฐ์ นิลประพันธ์
DE6301-053
54
ธนาคารแห่งประเทศไทย
ธนาคารแห่งประเทศไทย
อาภาพรรณ ภูมิสิริรัฐ
DE6301-054
55
สำนักนายกรัฐมนตรี
กองทุนบำเหน็จบำนาญข้าราชการ (กบข.)
สหยศ มีสอน
DE6301-055
56
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานกองทุนหมู่บ้านและชุมชนเมืองแห่งชาติ
เปรมิกา เหมะนัค
DE6301-056
57
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการส่งเสริมการลงทุน
ณัฐพร วัฒนสุทธิ
DE6301-057
58
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานทรัพยากรน้ำแห่งชาติ
วรพล เรืองศรี
DE6301-058
59
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานทรัพยากรน้ำแห่งชาติ
อาชัญ จันทร์ถาวร
DE6301-059
60
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานปลัดสำนักนายกรัฐมนตรี
สมเจตน์ ทับมา
DE6301-060
61
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักเลขาธิการนายกรัฐมนตรี
จักรกฤช พรพิทักษ์
DE6301-061
กลุ่มที่ 2
อบรมวันที่ 18, 19, 25, 26 มิ.ย.; 9, 10, 16, 17, 23, 24 ก.ค. และ 7, 21 ส.ค. 2563
เวลา 09.00-16.00 น. เป็นการอบรมแบบ Live Classroom
ลำดับที่
สังกัดกระทรวง
หน่วยงาน
ชื่อ-นามสกุล
รหัสอ้างอิง
1
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
กิติคุณ จงเสรีกิจ
DE6302-001
2
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
เด่นศักดิ์ดา ทับทิม
DE6302-002
3
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
บุญฑริกา ยิ้มศิริวัฒนะ
DE6302-003
4
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
พงศธร อันตะริกานนท์
DE6302-004
5
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
รพีพร จินะ
DE6302-005
6
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
จิตรานนท์ ตั้งตระกูล
DE6302-006
7
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
รสคนธ์ คงสกุล
DE6302-007
8
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
รุ่งทิวา อินทร์หา
DE6302-008
9
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
ศุภณัฐ นิยมค้า
DE6302-009
10
กระทรวงการคลัง
ธนาคารแห่งประเทศไทย
วีริศ ตรีรัตนจารุ
DE6302-010
11
กระทรวงการคลัง
สำนักตรวจสอบเทคโนโลยีและสารสนเทศ
ภูวรัตน์ สุโพธิ์ทอง
DE6302-011
12
กระทรวงการคลัง
สำนักตรวจสอบเทคโนโลยีและสารสนเทศ
วีระจักร์ ไชยธนิตวงศ์
DE6302-012
13
กระทรวงการต่างประเทศ
กรมการกงสุล
คมวุฒิ ประจะเนย์
DE6302-013
14
กระทรวงการต่างประเทศ
กรมการกงสุล
จิดาภา ดำรงค์สมบัติ
DE6302-014
15
กระทรวงการต่างประเทศ
กรมการกงสุล
ธีรวุฒิ มงคลสหกุล
DE6302-015
16
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
สำนักงานปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
พูนพัฒน์ ขันธาโรจน์
DE6302-016
17
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
ศูนย์เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์แห่งชาติ (NECTEC)
ธีระวัฒน์ วุฒิตะสาร
DE6302-017
18
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
ศูนย์เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์แห่งชาติ (NECTEC)
พิมพ์วดี เชาวลิต อาหวาด
DE6302-018
19
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งประเทศไทย
ภัทราวุฒิ แสงศิริ
DE6302-019
20
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งประเทศไทย
วิษณุ เรืองวิทยานนท์
DE6302-020
21
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สำนักงานพัฒนาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งชาติ
พงษ์ศักดิ์ ติยานันทิ
DE6302-021
22
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สำนักงานสภานโยบายการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรมแห่งชาติ
ยงยุทธ โทอิ้ง
DE6302-022
23
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
กรมส่งเสริมการเกษตร
พรชัย ทุราช
DE6302-023
24
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
กรมส่งเสริมการเกษตร
อนงค์นาฏ ศรีรัตนา
DE6302-024
25
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร
กุลธิดา กุลเกษ
DE6302-025
26
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร
ธนายุทธ ปิ่นรัตน์
DE6302-026
27
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร
พัชรนันท์ เสมพืช
DE6302-027
28
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร
ไพฑูรย์ ระมาตทอง
DE6302-028
29
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร
ยุพเรศ คงพึ่ง
DE6302-029
30
กระทรวงคมนาคม
การทางพิเศษแห่งประเทศไทย
วัชระ อินทรสูตร
DE6302-030
31
กระทรวงคมนาคม
บริษัท ท่าอากาศยานไทย จำกัด (มหาชน)
ปุญญพัฒน์ แสงจันทร์
DE6302-031
32
กระทรวงคมนาคม
สำนักงานปลัดกระทรวงคมนาคม
สุธาทิพย์ คล้ายเหล็ง
DE6302-032
33
กระทรวงคมนาคม
องค์การขนส่งมวลชนกรุงเทพ
เกวลี อนันตโชค
DE6302-033
34
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานพัฒนาธุรกรรมทางอิเล็กทรอนิกส์
ปรัชญ์รวี สงค์ประหยัด
DE6302-034
35
กระทรวงพาณิชย์
กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ
สุเทพ คล้ายสถาพร
DE6302-035
36
กระทรวงพาณิชย์
กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ
สุเมธ สมเงิน
DE6302-036
37
กระทรวงพาณิชย์
กรมทรัพย์สินทางปัญญา
พีระไทย พิศาลธรรมนนท์
DE6302-037
38
กระทรวงพาณิชย์
กรมทรัพย์สินทางปัญญา
ศิวดล นนฤาชา
DE6302-038
39
กระทรวงมหาดไทย
การประปานครหลวง
จักรพันธ์ กองเกิดสุข
DE6302-039
40
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ทักษ์ดนัย ทองศรี
DE6302-040
41
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ปฏิภาณ ธูปแพ
DE6302-041
42
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ปณยา สุดตา
DE6302-042
43
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ศิริวิมล สุนทร
DE6302-043
44
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
สิทธิเกียรติ์ ลิ่มศิลา
DE6302-044
45
กระทรวงมหาดไทย
สำนักงานจังหวัดยะลา
อาลียะห์ ทัดระเบียบ
DE6302-045
46
กระทรวงมหาดไทย
สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย
เมธา ศุภนาม
DE6302-046
47
กระทรวงยุติธรรม
สำนักงานกองทุนยุติธรรม
ภูวนัย แสงพล
DE6302-047
48
กระทรวงยุติธรรม
สำนักงานกองทุนยุติธรรม
ศรีจิตรา พันธ์ชาติ
DE6302-048
49
กระทรวงยุติธรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงยุติธรรม
จิตลัดดา เสียงใส
DE6302-049
50
กระทรวงแรงงาน
สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 25 นราธิวาส
ชรัตน์ เทพโซ๊ะ
DE6302-050
51
กระทรวงสาธารณสุข
สำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ
กฤตภัค พรหมมาบุญ
DE6302-051
52
กระทรวงสาธารณสุข
สำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ
ปวีณา ศรีเมือง
DE6302-052
53
กระทรวงสาธารณสุข
สำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ
รัมภาภัค พิมภาธีรนาถ
DE6302-053
54
กระทรวงสาธารณสุข
สำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ
ศรีสมภพ กองสุข
DE6302-054
55
กระทรวงสาธารณสุข
องค์การเภสัชกรรม
สุธี อินผวน
DE6302-055
56
ธนาคารแห่งประเทศไทย
ธนาคารแห่งประเทศไทย
วรพล พลีพัฒนากร
DE6302-056
57
ธนาคารแห่งประเทศไทย
สถาบันวิจัยเศรษฐกิจป๋วย อึ๊งภากรณ์
สุรศักดิ์ เจิดพสุพร
DE6302-057
58
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานทรัพยากรนํ้าแห่งชาติ
กษิดิศ สรรพวิทยกุล
DE6302-058
59
องค์กรอิสระ
ธนาคารแห่งประเทศไทย
กนกวรรณ รุ่งทรัพย์ทวีคูณ
DE6302-059
60
องค์กรอิสระ
ธนาคารแห่งประเทศไทย
อรณัฐ มณีนาค
DE6302-060
กลุ่มที่ 3
เริ่มอบรม เดือน ก.ค. หรือ ส.ค. (ตารางวันอบรมจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง)
เวลา 09.00-16.00 น. เป็นการอบรมแบบ Live Classroom
ลำดับที่
สังกัดกระทรวง
หน่วยงาน
ชื่อ-นามสกุล
รหัสอ้างอิง
1
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
จันทรัชต์ อินทร์แก้ว
DE6303-001
2
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
ทวิวัลย์ ศรีศิล
DE6303-002
3
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
รัฐฏิพร กัลณา
DE6303-003
4
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
รัตนาภรณ์ อัศวนุภาพ
DE6303-004
5
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการส่งออกและนำเข้าแห่งประเทศไทย
นิสรา วงศ์อุทัย
DE6303-005
6
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการส่งออกและนำเข้าแห่งประเทศไทย
ยศนรินทร์ เชื้อนิล
DE6303-006
7
กระทรวงการคลัง
ธนาคารแห่งประเทศไทย
มาฆะพร ถิรานันท์
DE6303-007
8
กระทรวงการคลัง
ธนาคารแห่งประเทศไทย
อริสา ฉัตรไชยเดช
DE6303-008
9
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
ธนรัตน์ เกรอด
DE6303-009
10
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
นิธินันท์ เอ้ยวัน
DE6303-010
11
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
รติรัตน์ คล้ายเข็ม
DE6303-011
12
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
การเคหะแห่งชาติ
ประวัติ มากซุง
DE6303-012
13
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
การเคหะแห่งชาติ
วสันต์ เกษรกุล
DE6303-013
14
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
สำนักงานปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
อัศราวุฒิ ตอโมกข์
DE6303-014
15
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
บริษัท กสท โทรคมนาคม จำกัด (มหาชน)
จิตศรา เยาวภา
DE6303-015
16
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
บริษัท กสท โทรคมนาคม จำกัด (มหาชน)
ณฤณัฐ ตั้งบูรณากิจ
DE6303-016
17
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
บริษัท กสท โทรคมนาคม จำกัด (มหาชน)
ธัญญพร เล้าจิรเชฐกุล
DE6303-017
18
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
กฤช เศรษฐรังสรรค์
DE6303-018
19
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
วีรภัฏ โล้วรานนท์
DE6303-019
20
กระทรวงพาณิชย์
สำนักงานนโยบายและยุทธศาสตร์การค้า
อนุรักษ์ ศรีนรงค์
DE6303-020
21
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ชานนท์ อิ่มแมน
DE6303-021
22
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ธนพร รุ่งพิชญนุกูล
DE6303-022
23
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
นีรนาท ชื่นชมภู
DE6303-023
24
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
พัชรพร ศิริถาพร
DE6303-024
25
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ภาณุมาส สอาดวงค์
DE6303-025
26
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค จังหวัดเพชรบุรี
ปัทมวรรณ เจียมรัตนศักดิ์
DE6303-026
27
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค จังหวัดเพชรบุรี
ศรัณย์ กาญจนถึง
DE6303-027
28
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค จังหวัดลำพูน
นิชา สายปัญญา
DE6303-028
29
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค จังหวัดลำพูน
ปริญญา กันทะหล้า
DE6303-029
30
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคเขต 1 ภาคเหนือ
จินดากร เขื่อนแก้ว
DE6303-030
31
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคอุทัยธานี
ภาคภูมิ น้อยวรรณะ
DE6303-031
32
กระทรวงแรงงาน
กรมการจัดหางาน
ธนพล เขียวพุ่มพวง
DE6303-032
33
กระทรวงแรงงาน
กรมการจัดหางาน
ธันยาพร กฤษณพันธ์
DE6303-033
34
กระทรวงแรงงาน
กรมการจัดหางาน
ประเสริฐวิทย์ นารินนท์
DE6303-034
35
กระทรวงแรงงาน
กรมการจัดหางาน
ภัทราภรณ์ โกฏิกุล
DE6303-035
36
กระทรวงแรงงาน
กรมการจัดหางาน
สุภามาศ พรหมใจรักษ์
DE6303-036
37
กระทรวงแรงงาน
กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน
ณรงค์ศักดิ์ พึ่งพงษ์
DE6303-037
38
กระทรวงแรงงาน
กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน
ธานินทร์ พาชิยานุกูล
DE6303-038
39
กระทรวงแรงงาน
กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน
ปพน โสตถิโภคา
DE6303-039
40
กระทรวงแรงงาน
กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน
ศิรยศ มหาขันธ์
DE6303-040
41
กระทรวงวัฒนธรรม
กรมส่งเสริมวัฒนธรรม
ปานฤทัย จำนงค์
DE6303-041
42
กระทรวงวัฒนธรรม
กรมส่งเสริมวัฒนธรรม
ผกามาส ปริปัญญาปราชญ์
DE6303-042
43
กระทรวงวัฒนธรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม
ชัชวาลย์ สุขพรสวรรค์
DE6303-043
44
กระทรวงวัฒนธรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม
ธเนศ คำไว
DE6303-044
45
กระทรวงวัฒนธรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม
ราชนันท์ อนันธวัช
DE6303-045
46
กระทรวงวัฒนธรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม
เรวดี พิทยากร
DE6303-046
47
กระทรวงวัฒนธรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม
วุฒิพงษ์ กองทอง
DE6303-047
48
กระทรวงสาธารณสุข
สำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ
ณัฐพิสิฐ พันธ์ครุฑ
DE6303-048
49
กระทรวงอุตสาหกรรม
สำนักงานคณะกรรมการอ้อยและน้ำตาลทราย
ธีรวัฒน์ ศิลปรัศมี
DE6303-049
50
กระทรวงอุตสาหกรรม
สำนักงานมาตรฐานผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม
เจษฎาวุฒิ กัววัฒนาพันธ์
DE6303-050
51
กระทรวงอุตสาหกรรม
สำนักงานมาตรฐานผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม
ธนทรัพย์ ตนะทิพย์
DE6303-051
52
กระทรวงอุตสาหกรรม
สำนักงานมาตรฐานผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม
อานนท์ โชตินีรนาท
DE6303-052
53
ธนาคารแห่งประเทศไทย
ธนาคารแห่งประเทศไทย
วิชญา เหล่าสมบัติ
DE6303-053
54
ธนาคารออมสิน
ธนาคารออมสิน
ธีรชัย ยิ่งดิลกพันธกุล
DE6303-054
55
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ (ก.พ.ร.)
ศุภานัน เฉลิมชัย
DE6303-055
56
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
ธชาคริต สนธิ
DE6303-056
57
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
บวร มีโต
DE6303-057
58
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
ภูวนาถ หงษ์ร่อน
DE6303-058
59
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
สิรามล ขุนไชย
DE6303-059
60
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
อุบลรัตน์ แจ้งเจริญ
DE6303-060
กลุ่มที่ 4
เริ่มอบรม เดือน ก.ค. หรือ ส.ค. (ตารางวันอบรมจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง)
เวลา 09.00-16.00 น. เป็นการอบรมแบบ Live Classroom
ลำดับที่
สังกัดกระทรวง
หน่วยงาน
ชื่อ-นามสกุล
รหัสอ้างอิง
1
กระทรวงกลาโหม
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
พจนารถ วิมลเจริญ
DE6304-001
2
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
ชนาธิป แก้วเนิน
DE6304-002
3
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
พันแสง ศิริเพ็ง
DE6304-003
4
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
วัลภา นุตโร
DE6304-004
5
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
ศิริลักษณ์ ศิริมังคลา
DE6304-005
6
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
อรญา สุโมตยกุล
DE6304-006
7
กระทรวงการคลัง
กรมสรรพากร
ธเนศ กงเกตุแก้ว
DE6304-007
8
กระทรวงการคลัง
กองทุนบำเหน็จบำนาญข้าราชการ (กบข.)
ปราการ ศรีนวลนัด
DE6304-008
9
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
กรกช เคทอง
DE6304-009
10
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
ณัฏฐกร เลี้ยงถนอม
DE6304-010
11
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
ทิพยาดา ทองแก้ว
DE6304-011
12
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
อาดัม จิกิตศิลปิน
DE6304-012
13
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการส่งออกและนำเข้าแห่งประเทศไทย
ชาญณรงค์เวทย์ โสระเวช
DE6304-013
14
กระทรวงการคลัง
ธนาคารเพื่อการส่งออกและนำเข้าแห่งประเทศไทย
วรอรรถ วัฒนาพรินทร
DE6304-014
15
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
ชลิตา ลิขนะนันท์
DE6304-015
16
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
ราสิพล ขันทอง
DE6304-016
17
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
ฬุจวุฒิ อ่อนประสงค์
DE6304-017
18
กระทรวงการคลัง
ธนาคารออมสิน
เอกสิทธิ์ แสงสว่าง
DE6304-018
19
กระทรวงการคลัง
ธนาคารอิสลาม
ประพลเวท บุญประเสริฐ
DE6304-019
20
กระทรวงการคลัง
ธนาคารอิสลาม
เฟาเซีย เกษตรกาลาม์
DE6304-020
21
กระทรวงการคลัง
ธนาคารอิสลาม
มานพ มิตรวิชัย
DE6304-021
22
กระทรวงการต่างประเทศ
กรมการกงสุล
โกสินทร์ สังข์นุ่น
DE6304-022
23
กระทรวงการต่างประเทศ
กรมการกงสุล
ฐิติพงษ์ ภูมิโคกรักษ์
DE6304-023
24
กระทรวงการต่างประเทศ
กรมการกงสุล
อภิวัฒน์ อินขัด
DE6304-024
25
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
การเคหะแห่งชาติ
จิรพัฒน์ วัฒนกุล
DE6304-025
26
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
การเคหะแห่งชาติ
ทรรณชิต เอี่ยมจิต
DE6304-026
27
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
การเคหะแห่งชาติ
ประภาพรรณ สถานดี
DE6304-027
28
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
สำนักงานปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
วรสิทธิ์ ใจเสือ
DE6304-028
29
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัย และนวัตกรรม
อนาวิล อมรเดชากุล
DE6304-029
30
กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัย และนวัตกรรม
อภินันทน์ เสริมศรี
DE6304-030
31
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
บริษัท กสท โทรคมนาคม จำกัด (มหาชน)
จาตุรณต์ ภาวศิลป์
DE6304-031
32
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
บริษัท กสท โทรคมนาคม จำกัด (มหาชน)
รักชนก ปิยพาณิชยกุล
DE6304-032
33
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด
จุฑาทิพย์ บุญเฉื่อย
DE6304-033
34
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด
ธนา เจริญศรี
DE6304-034
35
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด
ศานติพงศ์ เห็นสว่าง
DE6304-035
36
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
วิชยุตม์ หนูนิล
DE6304-036
37
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
อภิชาติ อุทธา
DE6304-037
38
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
กฤษณ์ กองสุวรรณ
DE6304-038
39
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
คธาวุธ ป้องชารี
DE6304-039
40
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
รัตนา แซ่ใช่
DE6304-040
41
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
ศึกษิต ศรีพิชญพันธ์
DE6304-041
42
กระทรวงมหาดไทย
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
สุรพันธุ์ กุลเสวตร์
DE6304-042
43
กระทรวงแรงงาน
กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน
ณัฐพงศ์ ทิพย์สกุลปัญญา
DE6304-043
44
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
จุฑามาศ เพิ่มกาญจนา
DE6304-044
45
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
ณิชาภา รัตนโชติกุล
DE6304-045
46
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
นุชรัตน์ ลาภบุญ
DE6304-046
47
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
ผ่องพรรณ ขันนารัตน์
DE6304-047
48
กระทรวงสาธารณสุข
สำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ
กฤช พลไพรสรรพ์
DE6304-048
49
กระทรวงสาธารณสุข
สำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ
วุฒิพันธ์ นาคปั้น
DE6304-049
50
กระทรวงสาธารณสุข
สำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ
สัญญา วาสพกานต์
DE6304-050
51
กระทรวงอุตสาหกรรม
สำนักงานคณะกรรมการอ้อยและน้ำตาลทราย
สุวิน ชัยวัง
DE6304-051
52
กระทรวงอุตสาหกรรม
สำนักงานคณะกรรมการอ้อยและน้ำตาลทราย
โอภาส ศรีจันทร์
DE6304-052
53
กระทรวงอุตสาหกรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม
ธนวัตต์ ทองสกุล
DE6304-053
54
ธนาคารแห่งประเทศไทย
ธนาคารแห่งประเทศไทย
ธนภัทร จามพฤกษ์
DE6304-054
55
ธนาคารออมสิน
ธนาคารออมสิน
รัชฎาภรณ์ ทองบัว
DE6304-055
56
ไม่ขึ้นกับกระทรวงใด
สำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ
กมล เกษธรรม
DE6304-056
57
ไม่สังกัดกระทรวง
ธนาคารแห่งประเทศไทย
นุชนารถ ปานทอง
DE6304-057
58
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการพัฒนาระบบราชการ (ก.พ.ร.)
เบญจมาภรณ์ เลิศวุฒิ
DE6304-058
59
สำนักนายกรัฐมนตรี
สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (กพ.)
ธัชพงษ์ เพ็ชร์คุ้ม
DE6304-059
60
หน่วยงานอิสระ
ธนาคารแห่งประเทศไทย
ภูมิใจ ตั้งสวัสดิรัตน์
DE6304-060